JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA TABORA

MKATABA WA KUCHIMBA NA KUFUKIA MITARO KWA
AJILI YA MIRADI YA MAJI KWA UFADHILI WA FEDHA
ZA UVIKO-19

KATI YA

Mamlaka ya Majisafi Na Usafi Wa Mazingira Tabora —
TUWASA- (Mwajiri)

NA

KIKUNDI CHA NYOTA TANO (Mtoa Huduma)

Machi, 2022
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MKATABA WA UCHIMBAJI NA UFUKIAJI WA MITARO

1. Kwamba Mkataba huu wa huduma ya uchimbaji wa mifereji/mitaro, kulaza na
kufukia bomba katika maeneo ya Kidatu A-Radar, Kidatu B, Ikindwa, Malolo-
Mtakuja, Malolo-Mawiti, Malolo-Chang’ombe, Ulamba na Kata ya Misha.

2. Kwamba Mkataba huu unaanza tarehe O Mwezi  MACH 2022
hadi tarehe ©F Mwezi  JUN| 2022. Mkataba huu utakamilika
ndani ya miezi minne (4).

Kati ya

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Tabora (TUWASA) wa S.L.P.147

Tabo.ra [ambaye katika mkataba huu anafahamika kama Mwajiri], kwa upande
mmoja,

Na

Kikundi cha NYOTA TANO cha Tabora [ambaye katika mkataba huu
anafahamika kama Mroa Huduma.

3. Kwamba Mkataba huu ni ushuhuda wa pande zote mbili ambazo zinakubaliana
kama ifuatavyo:-

3.1 Kwamba, mtoa huduma atatoa huduma ya uchimbaji wa mitaro, kulaza na
kufukia bomba katika maeneo ya Ulamba, Malolo-Mtakuja, Malolo-Mawiti,
Malolo-Chang’ombe, Kidatu A-Radar, Kidatu B, Ikindwa na Kata ya
Misha jumla ya urefu wa Mita 85,000.

3.2 Kwamba, mtoa huduma atachimba na kufukia mitaro yenye vipimo vya kina
cha sm.75 na upana sm.50 kwa gharama ya Tsh. 1,000/= kwa kila urefu wa
mita moja kwa mabomba madogo yenye kipenyo cha (mm.25) au %” . Mitaro
itakayo chimbwa itakaguliwa, kushuhudiwa na kisha kusainiwa nyaraka za
uthibitisho wa kazi na pande zote mbili.

3.3 Kwamba, mtoa huduma katika kipindi chote cha mkataba huu atazingatia
kikamilifu masuala yote ya kiafya na kiusalama wa kazi na watu wote
wanaopaswa kuwa katika eneo la kazi katika hali ya mpango mzuri ili kuepusha
hatari yoyote kwa watu hao na atazingatia mahitaji na kanuni zote za mazingira
kama inavyoelekezwa na serikali ya Tanzania.

3.4 Kwamba, huduma zote na usanifu wa kazi vitakuwa vya aina na ubora
kulingana na maelekezo ya mwajiri na vitaingizwa katika vipimo kama mwajiri
anavyoainisha.

N

CamScanner


https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k

3.5 Kwamba, huduma zisizofuata makubaliano ya mkataba huu zitakataliwa na
mwajiri na mtoa huduma kwa gharama zake mwenyewe atarekebisha au kutoa
upya huduma iliyokataliwa hadi kumridhisha mwajiri.

3.6 Kwamba, kazi zingine zikijitokeza wakati wa utekelezaji wa kazi , mfano

kusafisha njia kwa ajili ya kuchimba mtaro n.k, malipo yake yatajadiliwa na
kukubaliwa na pande zote mbili.

3.7 Kwamba, katika tukio la hasara yoyote au uharibifu unaotokea katika utendaji

wa aina yoyote wa nguvu za asili ambapo pande zote za mkataba kwa hali ya
kawaida zisingeweza kutabili mapema , hasara au uharibifu kama huo
utagharimiwa na mwajiri na mwajiriwa .

3.8 Mchanganuo wa Kazi

Maelezo kuhusu kazi na Gharama
NA KAZI KIZIO | IDADI | KIWANGO JUMLA
] Kuchimba na Kufukia Mtaro m 85,000 1,000 85,000,000
JUMLA NDOGO 85,000,000
VAT EXEMPTION 0.00
JUMLA KUU 85,000,000

4. Gharama ya kazi hii ni jumla ya Shilingi MILIONI THEMANINI NA TANO TU
(Tsh. 85,000,000.00)

5. Malipo:
i.  Malipo yatafanyika baada ya kazi ya uchimbaji, ukaguzi, ulazaji wa bomba
na ufukiaji kukamilika na kuwaunganisha wateja.

ii. Malipo yatalipwa kupitia AKAUNTI ya kikundi kilichofanya kazi .

6. Kama ushuhuda wa makubaliano pande zote mbili zimetia saini kwa namna Tarehe
inavyosomeka hapo chini:

UPANDE WA MWAJIRI UPANDE WA MWAJIRIWA
(TUWASA) (NYOTA TANO)
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